Tools zinazosaidia
huduma ya kanisa
Usimamizi wa waumini, uongozi, fedha, miradi, taarifa na mawasiliano — yote katika mfumo mmoja wa kidijitali.
Vifaa vya kuitumikia kanisa
Moduli zilizoundwa kwa ajili ya dayosisi, parokia, viongozi na waumini wote.
Waumini na Huduma
Wasifu, familia, makundi, sakramenti, mahudhurio na historia ya huduma za waumini.
Utawala na Muundo
Makanisa, viongozi, idara, kamati, taasisi, mikutano na ufuatiliaji wa maamuzi.
Fedha na Miradi
Sadaka, michango, bajeti, matumizi, project proposals, execution na reports.
Ripoti na Uwajibikaji
Draft, review, approval, locking, PDF export na dashboards za maeneo yote.
Mawasiliano
Ujumbe kwa dayosisi, kanisa, jumuiya, vikundi, role-specific na announcement.
Mobile Access
Wasifu, notifications, vikundi, michango, action items — yote kwa simu yako.
Kwa ajili ya kuimarisha huduma
Huduma hizi zimeundwa kwa kuzingatia muundo na mahitaji ya Kanisa la Anglikana Tanzania. Zinasaidia viongozi na waumini kuwa na taarifa sahihi, uwazi, na ufanisi katika kila ngazi ya uendeshaji wa kanisa.